-1.4 C
New York
Friday, March 1, 2024

संत गाडगेबाबा यांचा स्मृतीदिन संपन्न

संत गाडगेबाबा यांचा स्मृतीदिन संपन्न

जयंत साठे नागपूर प्रतिनिधी   – बहुजन समाज पार्टी नागपूर जिल्ह्याच्या वतीने आज सर्वसामान्यांचे बाबा गाडगेबाबा यांचा 66 वा स्मृतिदिन मेडिकल चौक परिसरातील संत गाडगेबाबा धर्म शाळेतील गाडगेबाबांच्या पूर्णाकृती पुतळ्याला बसपा प्रदेश सचिव पृथ्वीराज शेंडे, रंजनाताई ढोरे, उत्तम शेवडे यांच्या प्रमुख उपस्थित माल्यार्पण करून अभिवादन केले.          याप्रसंगी चंद्रशेखर कांबळे, प्रकाश फुले, महिपाल सांगोळे, कुणाल खोब्रागडे, सदानंद जामगडे, तपेश पाटील, बुद्धम् राऊत, अड अतुल पाटील, विलास सोमकुंवर, योगेश लांजेवार, विनोद नारनवरे, प्रताप तांबे, जगदीश गेडाम, शंकर थूल,  वर्षाताई वाघमारे, सुरेखाताई डोंगरे, विलास मून, विजय कांबळे, नितीन वंजारी, प्रवीण पाटील, दयाशंकर कांबळे, अजय डांगे, संभाजी लोखंडे प्रामुख्याने उपस्थित होते.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News