19 C
New York
Saturday, May 18, 2024

नृसिंह व्यायाम शाळेत शेखर वांढरे यांचा वाढदिवस।

नृसिंह व्यायाम शाळेत शेखर वांढरे यांचा वाढदिवस।       

कार्तिक पटेल वणी –   शहरातील पोलीस विभागात कर्तव्यावर असलेले अष्टपैलू ,सदाबहार ,मनमिळाऊ व शांत स्वभावाचे व्यक्तिमत्त्व असणारे सहायक उपनिरीक्षक शेखर वांढरे यांचा वाढदिवस नृसिंह व्यायाम शाळेच्या नृसिंह रंगमंचावर केक कापून साजरा करण्यात आला.  यावेळी नृसिंह व्यायाम शाळेचे अध्यक्ष प्रमोद इंगोले, दादाभाऊ राऊत, दिलीप येमुलवार, पांडुरंग पारावारजी, बंडू निंदेकर, सचिव पुरुषोत्तम आक्केवार, कार्तिक पटेल, डोंगरे व व्यायाम शाळेचे व्यायामपटू मोठ्या संख्येने उपस्थित होते याप्रसंगी संस्थेच्या अध्यक्षांनी भरभरून दीर्घ आयुष्याच्या शुभेच्छा दिल्या. 

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News