25.7 C
New York
Wednesday, July 17, 2024

महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेसच्या राज्य कार्यकारणीत सचिव पदी उत्तम गेडाम यांची नियुक्ती     

महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेसच्या राज्य कार्यकारणीत सचिव पदी उत्तम गेडाम यांची नियुक्ती   

  • कार्तिक पटेल वणी – अखिल भारतीय आदिवासी काँग्रेसच्या मान्यतेने महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेस पक्षाने महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेसच्या राज्य कार्यकारिणीत सचिव या पदावर उत्तमराव गेडाम यांची नियुक्ती करण्यात आली आहे. काँग्रेसची विचार धारा व गांधी घराण्याचे नेतृत्व हेच आदिवासीना न्याय देऊ शकतात म्हणून प्रत्येक आदिवासीला काँग्रेस पक्षाच्या संघटनेशी जोडण्याची नैतिक जबाबदारी आपली आहे काँग्रेस पक्षाच्या संघटनेमध्ये आदिवासींना जोडण्याचे प्रयत्न करावे काँग्रेस पक्ष मजबूत झाल्यास आदिवासी सुरक्षित राहतील तसेच महाराष्ट्र राज्यातील काँग्रेस पक्षाच्या इतर संघटने सोबत समन्वय साधून आदिवासी काँग्रेसने कार्य वाढवावे असे डॉ नामदेव उसेंडी माजी आमदार तथा अध्यक्ष महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेस यांनी नियुक्ती पत्रात म्हटले आहे.
Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News