25.7 C
New York
Wednesday, July 17, 2024

गोंडवाना विद्यापीठाच्या सभागृहास  वीर बाबुराव शेडमाके हे नाव देण्याच्या मागणीसाठी “आमरण उपोषण”   

गोंडवाना विद्यापीठाच्या सभागृहास  वीर बाबुराव शेडमाके हे नाव देण्याच्या मागणीसाठी “आमरण उपोषण” 

सुरेंद्र इखारे  वणी –   राष्ट्रीय शहीद वीर बाबुराव आदिवासी विकास प्रबोधन समिती द्वारे दिनांक 26 जानेवारी 2023 रोज गुरुवारला प्रजासत्ताक दिनी दुपारी 4.00 वाजता गोंडवाना विद्यापीठ, गडचिरोली येथे वसंत सीताराम कुलसंगे यांचे “आमरण उपोषण”             वीर शहीदे  आजम बाबुराव शेडमाके स्मारक व प्रबोधन समितीचे अध्यक्ष वसंतराव कुलसंगे यांनी गोंडवाना विद्यापीठाच्या सभागृहास सिनेट समितीने मंजूर केलेले दत्ताजी डिडोळकर हे नाव रद्द करून ” वीर बाबुराव शेडमाके” हे नाव देण्यात यावे या मागणीसाठी आमरण उपोषण सुरू केले आहे. यावेळी वणी येथील महाराष्ट्र प्रदेश आदिवासी काँग्रेस कमिटीचे राज्य सचिव माजी गटशिक्षणाधिकारी उत्तम गेडाम यांनी उपोषण मंडपाला भेट देऊन जाहीर पाठिंबा दिला.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News