19 C
New York
Saturday, May 18, 2024

जिल्ह्यात वादळी वाऱ्यासह गारपीट होण्याची शक्यता  

जिल्ह्यात वादळी वाऱ्यासह गारपीट होण्याची शक्यता       

उपजिल्हाधिकारी यांनी दिले  खबरदारी घेण्याचे आवाहन   

सुरेंद्र इखारे वणी –   उन्हाळ्याचे दिवस सुरू असल्याने तापमानात वाढ होऊन वातावरणात बदल होताना दिसून येत आहे दिवसभऱ्यात उन्हाचा पारा वाढून सायंकाळच्या दरम्यान ढगाळ वातावरण निर्माण होत आहे अशातच प्रादेशिक मौसम पूर्वानुमान केंद्र नागपूर यांनी दिनांक 6 एप्रिल रोजी हवामान अंदाजानुसार 7 एप्रिल व 8 एप्रिल 2023 रोजी जिल्ह्यातील काही भागात वादळी वाऱ्यासह गारपीट होण्याची शक्यता आहे असे निवासी उपजिल्हाधिकारी ललीतकुमार वऱ्हाडे यांनी प्रसिद्धी पत्रकातून कळविले आहे. तेव्हा शेतकऱ्यांनी व जनतेनी खबरदारी घ्यावी या बदलत्या वातावरणात वादळी वाऱ्यासह गारपीट होत असताना शेतकऱ्यांनी शेतीमधील झाडाच्या खाली उभे राहू नये, शक्यतो शेतात मोबाईल नेण्याचे टाळावे व सुरक्षित जागेचा आसरा घ्यावा असे आवाहन करण्यात आले आहे. 

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News