-1.3 C
New York
Friday, March 1, 2024

मेरी माटी- मेरा देश अंतर्गत शाळा क्र. 7 तर्फे माती गोळा

मेरी माटी- मेरा देश अंतर्गत शाळा क्र. 7 तर्फे माती गोळा

विठ्ठलवाडी वॉर्डातून अमृत कल

सुरेन्द्र इखारे वणी:-
मेरी माटी- मेरा देश या उपक्रमाअंतर्गत दि. 26 सप्टेंबरला प्रभात फेरी काढून दिल्लीला पाठविण्यासाठी मुख्याध्यापक गजानन कासावार यांच्या मार्गदर्शनाखाली विद्यार्थी व शिक्षकांनी वार्डात फिरून कलशामध्ये माती गोळा केली.
सर्वप्रथम या उपक्रमाअंतर्गत विद्यार्थ्यांना शपथ देण्यात आली. त्यानंतर या उपक्रमाचे महत्व विद्यार्थ्यांना समजावून सांगण्यात आले. त्यानंतर घोष पथक व राष्ट्र ध्वजासह विठ्ठलवाडी परिसरात घरोघरी जाऊन विद्यार्थी व शिक्षकांनी माती गोळा केली आहे. या उपक्रमाला पालकांकडून भरभरून प्रतिसाद मिळाला. या उपक्रमाच्या यशस्वीतेसाठी कल्पना मुंजेकर, चंदू परेकर, शुभांगी वैद्य, मंगला पेंदोर, विजय चव्हाण, दिगंबर ठाकरे यांनी परिश्रम घेतले.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News