19 C
New York
Saturday, May 18, 2024

नृसिंह व्यायाम शाळेत माझी माती माझा देश अभियानांतर्गत अमृत कलश यात्रा उत्सव 

नृसिंह व्यायाम शाळेत माझी माती माझा देश अभियानांतर्गत अमृत कलश यात्रा उत्सव 

       सुरेंद्र इखारे वणी :– येथील नृसिंह व्यायाम शाळेत  स्वातंत्र्याच्या अमृत महोत्सवा निमित्ताने माझी माती माझा देश या अभियानाअंतर्गत  अमृत कलश यात्रा उत्सव साजरा करण्यात आला  . 

        स्वच्छता भारत मिशन यां अनुषंगाने ” स्वच्छता हीच सेवा या उपक्रमाच्या माध्यमातून नृसिंह व्यायाम शाळेत माजी केंद्रीय गृहमंत्री खासदार हंसराजजी अहिर, विद्यमान आमदार संजीवरेड्डी बोदकुरवार, भाजप जिल्हाध्यक्ष तारेंद्र बोर्डे, नेता दिनकर पावडे  यांनी धावती भेट देऊन अमृत कलशामध्ये माती व धान्य टाकून अभियानाचा शेवटचा टप्पा पूर्ण करण्यात आला . याप्रसंगी उपस्थित मान्यवरांचे स्वागत नृसिंह व्यायाम  शाळेतील लाठीकाठी चमू, कबड्डीचे चमू,  गणेशोत्सव मंडळाचे तरुण मंडळी, नृसिंह स्पोर्टिंग क्लबची चमू तसेच   नृसिंह शाळेचे संचालक मंडळ  यांनी दुपट्टा व पुष्पगुच्छ देऊन स्वागत केले.त्यानंतर मान्यवरांच्या उपस्थितीत लाठीकाठी चमुनी प्रात्यक्षित सादर केले व त्यांना बक्षीस देऊन त्यांचे कौतुक केले . यावेळी नृसिंह व्यायाम शाळेचे अध्यक्ष प्रमोदभाऊ इंगोले, पुरुषोत्तम आक्केवार, दादाराव राऊत, पांडुरंग ताटेवार ,रमेश शर्मा,राजू देवडे, दिलीप येमुलवार, अनिल पोटे,रमेश उगले,  नागो नलभीमवार, सुरेश मोरे, बाबा उगले, दत्ताभाऊ मुजगेवार, सुमित खामनकर, कन्हैया पारखी, दीपक पवूनकार, कार्तिक पटेल, चेतन ठेंगणे, कुणाल बुरेवार, हेमंत पिदूरकार, गोविंदा मुजगेवार, सुमित निंदेकर, कुणाल ठोंबरे, गौरव दोडके, शुभम आकिंवार, देवा राठोड, साईल चव्हाण, , अंकुश रामावत,चेतन राऊत, समर्थ लाकडे ,अंजली उगले, अक्षरा डोंगरे, वेदिका उगले,  उपस्थित होते . 

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News