25 C
New York
Saturday, July 13, 2024

वणी तालुकास्तरीय कबड्डी क्रीडा स्पर्धेत तुकडोजी महाराज माध्यमिक विद्यालय भालरचा विजय  

वणी तालुकास्तरीय कबड्डी क्रीडा स्पर्धेत तुकडोजी महाराज माध्यमिक विद्यालय भालरचा विजय    

सुरेंद्र इखारे वणी – शिक्षण विभागाच्या वतीने तालुकास्तरीय मुले मुली कबड्डी स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले होते .   तालुकास्तरीय कबड्डीचे सामने वणी येथील क्रीडा संकुल  येथे दिनांक 29 -11 -2022 ला 14 वर्ष आतील मुले आणि मुली  चे कबड्डीचे सामने घेण्यात आले .या स्पर्धेत तालुक्यातील 16 शाळांनी भाग घेतला होता .त्या मध्ये  अंतिम सामना तुकडोजी महाराज माध्यमिक विद्यालय भालर व लायन्स इंग्लिश मिडीयम विद्यालय वणी यांच्यात  झाला . त्या मध्ये तुकडोजी महाराज विद्यालय भालर संघाने विजयी नोंदविला  .त्यामुळे या विजयी संघाचे सर्वत्र कौतुक करण्यात आले . यावेळी  संस्थेचे सचिव श्री सुनीलभाऊ वारारकर यांनी कबड्डी संघातील सर्व मुलांचे कौतुक केले . तसेच मुख्यध्यापक श्री मनोज वारारकर , क्रीडा शिक्षक श्री लक्ष्मण ढेंगळे श्री कैलास खुजे धनराज वाघमारे  सर्व शिक्षक ,शिक्षिका ,शिक्षेकेत्तर  कर्मचारी यांचे मार्गदर्शन लाभले असून त्यांच्या विजयाबद्दल कौतुक व अभिनंदन करण्यात आले या संघामध्ये कर्णधार सानिध्य जूनघरी,आयुष वारारकर ,पुष्कर वारारकर ,सुजल मेश्राम,सचिन काळे सारंग चामाटे ,यश चामाटे, मयूर लाडे ,गणेश पुरके ,चेतन द्रवे ,ओम इनामे, यांनी भाग घेतला होता.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News