23.2 C
New York
Wednesday, July 24, 2024

तालुक्यांतील कोतवाल कर्मचारी नागपूर हिवाळी अधिवेशनात सहभागी होणार…

तालुक्यांतील कोतवाल कर्मचारी नागपूर हिवाळी अधिवेशनात सहभागी होणार…

तहसिलदार यांचे मार्फत मा. जिल्हाधिकारी साहेब यांना निवेदन

प्रशांत जुमनाके / वणी

नागपूर येथील हिवाळी अधिवेशनात दिनाक २६/१२/२०२२ रोजी कोतवाल संघटना शाखा वणी येथील सर्व कर्मचारी सहभागी होणार असल्याबाबत सदर वि.तहसीलदार साहेब यांचे मार्फत मा.जिल्हाधिकारी साहेब यवतमाळ यांना निवेदन सादर करण्यात आलेले आहेत. गेल्या अनेक वर्षापासून महाराष्ट्र राज्यातील कोतवाल कर्मचारी यांचे प्रश्न शासन स्तरावर प्रलंबित आहेत. त्यामुळे नागपूर हिवाळी अधिवेशनावर महाराष्ट्र कोतवाल संघटनेचे धरणे आंदोलन दिनाक २६/१२/२०२२ रोजी.कोतवाल संघटना सहभागी होत आहे. तरी वणी तालुक्यात कोतवाल कर्मचारी यांनी सहभागी व्हावे करिता वणी तालुक्यातील कोतवाल कर्मचारी यांना मुख्यालय सोडण्याची वपरवानगी मिळावी . त्या अनुषंगाने वि.तहसीलदार साहेब यांचे नेतृत्वात  मा.जिल्हाधिकारी साहेब यांना निवेदन देण्यात आले आहे.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News