25.5 C
New York
Saturday, July 13, 2024

वणीत मुख्यमंत्री कर्मवीर दादासाहेब कन्नमवार जयंती निमित्त व्याख्यान   

वणीत मुख्यमंत्री कर्मवीर दादासाहेब कन्नमवार जयंती निमित्त व्याख्यान   

व्याख्यानाला उपस्थित राहण्याचे आवाहन  

सुरेंद्र इखारे वणी:-            बेलदार समाज बहू उद्देशिय संस्था, वणी च्या वतीने आयोजित थोर स्वातंत्र्य सेनानी व महाराष्ट्र राज्याचे दुसरे मुख्यमंत्री कर्मवीर दादासाहेब कन्नमवार यांच्या जयंती निमित्त मंगळवार दिनांक १० जानेवारी २०२३ ला सकाळी ९ वाजता कर्मवीर दादासाहेब कन्नमवार चौक, विराणी हॉल रोड येथे माल्यार्पणचा कार्यक्रम तसेच सायंकाळी ६:०० वाजता, गव्हर्नमेंट हायस्कुलचे खुले प्रांगण, वणी येथे मा. प्रा. हरी नरके, प्रसिद्ध वक्ते, विचारवंत, लेखक व अभ्यासक, पुणे यांचे जाहीर प्रबोधनपर व्याख्यान, राष्ट्रहितासाठी OBC (VJ, NT, SBC) ची जनगणना करणे काळाची गरज! या विषयावर आयोजित केले आहे, तरी आपण जास्तीत जास्त संख्येने उपस्थित राहावे असे आव्हाहन बेलदार समाज बहूउद्देशिय संस्था, वणीचे अध्यक्ष प्रदिप बोनगीरवार यांनी केले आहे.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News