23.2 C
New York
Wednesday, July 24, 2024

अडेगावात जिजाऊ जयंती उत्साहात साजरी

अडेगावात जिजाऊ जयंती  उत्साहात साजरी         

घरोघरी जिजाऊ माँ साहेबाना मानवंदना

सुरेंद्र इखारे वणी – झरी जामनी तालुक्यातील अडेगाव येथे  १२ जानेवारी रोजी जिजाऊ माँ साहेब यांची जयंती मोठ्या उत्साहात  साजरी करण्यात आली.       यावेळी अडेगावांत मोठ्या संख्येत घरोघरी जिजाऊ पूजन करून जिजाऊ माँ साहेबांना मानवंदना दिली गेली. अडेगाव येथील जिजाऊ चौक येथे मराठा सेवा संघ, संभाजी ब्रिगेड व गावकऱ्याच्या वतीने जिजाऊ जयंती साजरी करण्यात आली. यावेळी माल्यार्पण, दीप प्रज्वणन करून सामूहिक जिजाऊ वंदना घेऊन अभिवादन कार्यक्रम पार पडला.
यावेळी ग्रा.पं सदस्य दिनेश ठाकरे, संभाजी ब्रिगेडचे तालुकाध्यक्ष आशिष झाडे, शाळा सुधार समितीचे अध्यक्ष शंकर झाडे, मा. ग्रा.पं सदस्य अशोक पानघाटे, संतोष ताजने, संदीप आसुटकर, दीपक हिरादेवे, देव येवले, विवेक सोनटक्के, संजय पावडे, राजू झाडे, विनोद ठाकरे, बंडू चिंचुलकार, विजय भोयर, सुमित क्षीरसागर, मंगेश झाडे, संदीप येवले, सारंग आसुटकार, गणेश क्षीरसागर, अतुल गौरकार व इतर गावकऱ्यांची उपस्थिती होती

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News