23.2 C
New York
Wednesday, July 24, 2024

वणीत छत्रपती शिवाजी महाराज जन्मोत्सव निमित्ताने ” भव्य रक्तदान शीबीर”

वणीत छत्रपती शिवाजी महाराज जन्मोत्सव निमित्ताने ” भव्य रक्तदान शीबीर”      

  सुरेंद्र इखारे वणी –   येथील निःस्वार्थ सेवा 24 तास रक्तदान सामाजिक ग्रुप वणी यांचे विद्यमाने रक्तपेटी शासकीय वैद्यकीय महाविद्यालय व अतिविशेशोपचार रुग्णालय नागपूर व रक्तगट तपासणी शिबीर( गीतांशु क्लिनिक लैबोरेटरी घोंसा) यांचे सहयोगाने छत्रपती शिवाजी महाराज जन्मोत्सव निमित्ताने ” भव्य रक्तदान शिबिर” दिनांक 19 फेब्रुवारी2023 रोज रविवार ला सकाळी 11 ते 4 वाजेपर्यंत वणी येथील छत्रपती शिवाजी महाराज चौंका जवळील अमोल टी काँर्नरच्या  बाजूला आयोजित केले आहे.        वणी शहरातील व परिसरातील जनतेनी सर्वात श्रेष्ठ दान “रक्तदान” करण्याची संधी उपलब्ध करून देण्यात आली आहे .  “क्यो ना खुद की एक पहचान बनाये ,चलो रक्तदान करे और करवाये ” तेव्हा युवक युवतींनी मोठ्या संख्येने रक्तदान करावे असे आवाहन अमोल धानोरकर,राज चौधरी व शिवचरण प्रतिष्ठान, शिवजन्मोत्सव युवा मित्र मंडळ, संभाजी ब्रिगेड, गुढीपाडवा उत्सव मंडळ, स्माईल फाउंडेशन व सर्व शिवभक्त रक्तदाते वणी यांनी केले आहे.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News