25.5 C
New York
Saturday, July 13, 2024

नगर पालिका पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी जयंत सोनटक्के तर सचिवपदी जयप्रकाश सूर्यवंशी अविरोध

नगर पालिका पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी जयंत सोनटक्के तर सचिवपदी जयप्रकाश सूर्यवंशी अविरोध

सुरेंद्र इखारे वणी :-  येथील  नगर पालीका कर्मचारी सहकारी पतसंस्थेच्या अध्यक्षपदी जयंत सोनटक्के तर सचिवपदी जयप्रकाश सूर्यवंशी यांची अविरोध निवड करण्यात आली आहे.             वणी नगर पालिका कर्मचारी सहकारी पतसंस्थेची निवडणूक नुकतीच पार पडली असून  .  या निवडणुकीत परिवर्तन पँनलचे भोलेश्वर ताराचंद, किशोर चौधरी, प्रेमदास डंबारे, विनोद चव्हाण, मुरलीधर ,कूत्तरमारे, जयप्रकाश सूर्यवंशी, सुनीता जकाते, वंदना परसावर, जयंत सोनटक्के , संजय पवार हे सर्व उमेदवार या निवडणुकीत निवडून येऊन यश संपादन केले आहे.  ही निवडणूक  जयंत सोनटक्के यांच्या नेतृत्वात  पॅनलचा एकतर्फी  दनदनीत विजय झाला.
आज दि. 6-3-2023 रोजी अध्यक्षपदाची निवडणूक होती.  या निवडणुकीत अध्यक्षपदी   जयंत सोनटक्के , उपाध्यक्षपदी सौ वंदना परसावत व सचिवपदी जयप्रकाश सूर्यवंशी यांची अविरोध निवड करण्यात आली आहे. त्यांच्या या निवडीबद्दल श्री अनिल कांबळे , किशोर परसावार,  श्री पालवे सर, श्री शिंदे सर, श्री जोगी सर यांचे मार्गदर्शन लाभले. अध्यक्षपदी श्री जयंत सोनटक्के यांची निवड झाल्याबद्दल त्यांचे व संपूर्ण पॅनलचे अभिनंदन व  शुभेच्छांचा वर्षाव करण्यात येत आहे . निवडीचे संपूर्ण श्रेय नगर पालिकेच्या सर्व सभासद सदस्यांना देण्यात येत आहे.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News