23.2 C
New York
Wednesday, July 24, 2024

सुशगंगा पब्लिक स्कुलमध्ये JEE आणि NEET च्या तयारीसाठी फाउंडेशन कोर्स   

सुशगंगा पब्लिक स्कुलमध्ये JEE आणि NEET च्या तयारीसाठी फाउंडेशन कोर्स       

  सुरेंद्र इखारे वणी –  शहरातील स्वावलंबी शिक्षण संस्था संचालित सुशगंगा पब्लिक स्कुलमध्ये इयत्ता सहावी ते नववीच्या विद्यार्थ्यांसाठी NEET आणि  JEE च्या तयारीसाठी फाउंडेशन बॅच सुरू करण्यात आली आहे.       सुशगंगा पब्लिक स्कुलचे प्राचार्य प्रवीण दुबे यांनी म्हटले की अनेक विद्यार्थी आणि पालक निर्णय घेण्यास विलंब करतात त्यामुळे विद्यार्थ्यांना  नीट आणि जेईई मध्ये यश मिळण्यासाठी अडचणी येत असतात त्यामुळे विद्यार्थ्यांनी सहाव्या इयत्तेपासूनच नीट आणि जेईई ची तयारी करण्याचा निर्णय घेतला पाहिजे. ज्या मुलांचे सुरुवातीचे शिक्षण चांगले होते त्यांचा निकाल भविष्यात चांगला लागतो ते पुढे म्हणाले की येथील शिक्षक विद्यार्थ्यांना चांगल्या वातावरणात तयार करण्याचा प्रयत्न करतात ज्यांचा सकारात्मक परिणाम भविष्यात दिसून येईल तसेच संस्थेचे अध्यक्ष प्रदीपजी बोनगीरवार यांनी सांगितले की ही संस्था संकल्पनावर लक्ष केंद्रित करून विद्यार्थ्यांना चांगला निकाल देण्यासाठी कटिबद्ध आहे तेव्हा लवकरात लवकर मुलांनी नोंदणी करून JEE &NEET मध्ये यश मिळवावे असे आवाहन संस्थाध्यक्ष प्रदीप बोनगीरवार यांनी परिसरातील विद्यार्थी व पालकांना केले आहे.

Surendra Ikhare

सुरेंद्र इखारे

सुरेंद्र इखारे

संपादक
जयंत साठे

जयंत साठे

उपसंपादक

Related Articles

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Stay Connected

0FansLike
3,912FollowersFollow
0SubscribersSubscribe
- Advertisement -spot_img

Latest Articles

Recent News